



TAARIFA KWA UMMA

MABADILIKO YA WARSHA YA TAREHE 06/08/2018 HADI 10/08/2018

MKOA WA MOROGORO.

Bodi ya Wataalamu wa Ununuzi wa Ugavi (PSPTB) inapenda kutumia fursa hii kuutarifu umma juu ya mabadiliko ya warsha iliyokuwa ifanyike tarehe 06/08/2018 hadi tarehe 10/08/2018, sasa warsha hiyo itafanyika tarehe **13/08/2018 hadi tarehe 17/08/2018** katika ukumbi wa NSSF Mkoani Morogoro.

Mabadiliko haya ni kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu. Hivyo basi tunaomba radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza/ utakaojitokeza kutokana na mabadiliko ya warsha hiyo.

Ahsante.

Imetolewa na :

Kitengo cha Masoko na Mawasiliano – PSPTB

02/08/2018.