



MAHAFALI YA KUMI NA MOJAYA PSPTB

MAZOEZI

Mazoezi kwa ajili ya mahafali yatafanyika tarehe **15/10/2022** saa 1.00 asubuhi. Asiyeshiriki katika Mazoezi haya hataruhusiwa kushiriki mahafali.

JOHO NA ADA

Kila mhitimu anatakiwa avae joho ambalo litakodishwa. Majoho yatatolewa kuanzia Tarehe 12 - 14 OKTOBA 2022 katika Ofisi ya PSPTB DAR ES SALAAM kwa Gharama zifuatazo

CHETI CHA AWALI NA MSINGI	JOHO 45,000/=
SHAHADA YA JUU (CPSP)	JOHO 60,000/=

MUHIMU

Kila mhitimu anatakiwa kuthibitisha kushiriki katika Mahafali haya kabla ya Tarehe **07.10.2022**

Wahitimu wote wa CPSP wanatakiwa kuwa wamemaliza kulipa madeni yote ya ada (kama yapo) na pia wawe wamewasilisha kazi zao za Utafiti kabla au tarehe **15.09.2022**.

NB: Kwa maelekezo au ufafanuzi zaidi tafadhali Piga simu namba 0738 441 972 au tuma barua pepe kupitia examinations@psptb.go.tz