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                              JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

                            WIZARA YA FEDHA 
 

      BODI YA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI 
 

Unapojibu tafadhali taja:  
 
 Kumb. Na. AB.392/512/01/204    Tarehe: 11/08/2025 

                                                              , 

 , 

S. L. P                                     , 

                                             . 

 

 

YAH: MWALIKO WA KONGAMANO LA 16 LA WATAALAM WA UNUNUZI NA 

UGAVI 

 

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu. 

 
2.  Bodi inafuraha kukutaarifu kuwa itakuwa mwenyeji wa Kongamano la 16 la 

Mwaka la Ununuzi na Ugavi  litakalofanyika kuanzia tarehe 10 hadi 12 Desemba, 

2025 AICC Arusha. Kongamano hili huwaleta pamoja wadau wote wa shughuli za  za 

ununuzi na ugavi kutoka ndani na nje ya nchi ili kujadili na kubadilishana uzoefu 

katika masuala ya kitaalamu katika sekta ya Umma na sekta binafsi kwa kuzingatia 

kaulimbiu isemayo; Mabadiliko ya kidijitali ni muhimu katika kuboresha  usimamizi wa 

mnyororo wa ununuzi na ugavi kuelekea maendeleo endelevu “Building 

Professionals for The Future Supply Chain Management: Leadership Skills and 

Innovation.”.  

 
3.  Hivyo, Bodi inakuomba ukiwa kama mwajiri na mdau muhimu wa PSPTB 

kitaaluma kuwafadhili wataalam wako wa ununuzi na ugavi, wajumbe wa bodi ya 

zabuni na watumishi wa idara  tumizi kutoka fani mbalimbali pamoja na watoa 

maamuzi wengine wanaohusika katika shughuli za ununuzi na ugavi ili waweze 

kuhudhuria kongamano hili muhimu. Kongamano  hili  litawasaidia kubadilishana 

uzoefu,  maarifa na ujuzi mahsusi kwenye mnyororo  mzima wa ununuzi na ugavi 

katika  zama hizi za kidigitali.  Ni matarajio ya PSPTB kuwa kupitia Kongamano hili 

washiriki  wataweza kuboresha utendaji kazi wao binafsi na taasisi zao ili kuleta tija 
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katika maendeleo ya sekta binafsi na sekta ya umma. Pia, washiriki waliosajiliwa na 

PSPTB wataidhinishiwa saa 24 za maendeleo ya kitaaluma (CPD hrs) kama hitaji lao 

la msingi kitaaluma. 

 

4. Kwa wataalamu wote, usajili wa ushiriki ufanyike mtandaoni kupitia akaunti 

zao za usajili mtandaoni.  Washiriki  wasio na usajili wa PSPTB, usajili wa ushiriki wao 

utafanyika mtandaoni kupitia; https://registration.psptb.go.tz/ kwenye tangazo la 

gongamano hili. Ada za  ushiriki zimefafanuliwa katika jedwali hapa chini: 

 

Washiriki Ada ya ushiriki 

Wataalam waliosajiliwa na PSPTB TZS. 600,000/= 

Washiriki wengine TZS. 750,000/= 

Wanafunzi wasio na ajira TZS. 350,000/= 

Washiriki kutoka nje ya Tanzania TZS. 1,000,000/= 

Washiriki kwa njia ya Mtandao TZS. 400,000/= 

 
5. Ada hizi za ushiriki ni kwa ajili ya maandalizi na uwasilishwaji wa mada, 

nyenzo  za kongamano, kifungua kinywa na chakula cha mchana tu.  

 
6.  Tunakushukuru kwa ushirikiano wako katika kujali taaluma hii adhimu ya 

ununuzi na ugavi kwa maendeleo ya Taifa. 

 
NB: Tafadhali, kumbuka kuwa hakuna washiriki watakaoruhusiwa kuhudhuria 

mkutano wa kongamano hili  bila kukamilisha malipo ya ada za ushiriki zilizotajwa 

hapo juu. 

 
7. Wasalaam, 

          

 
           

 

 
GBM/aym. 
 
 
 
 
 
 

Godfred B. Mbanyi
EXECUTIVE DIRECTOR
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