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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA FEDHA

BODI YA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. AB.392/512/01/147 Tarehe: 27/08/2024

Wakurugenzi Wakuu wa Mashirika ya Umma,

Wakuu wa Idara Zinazojitegemea,

Watendaji Wakuu wa Mamlaka/Wakala za Serikali,

Wakurugenzi Watendaji wa Halmashauri za Majiji, Miji na Wilaya,

Wakurugenzi wa Taasisi na Mashirika Binafsi,

TANZANIA.

YAH: MWALIKO WA KONGAMANO LA 15 LA WATAALAM WA UNUNUZI NA
UGAVI

Tafadhali rejea kichwa cha habari hapo juu.

2. Bodi inayo furaha kukutaarifu kuwa itakuwa mwenyeji wa Kongamano la 15 la

Mwaka la Wataalamu wa Ununuzi na Ugavi litakalofanyika kuanzia tarehe 17 hadi
19 Disemba, 2024 katika ukumbi wa AICC Arusha. Kongamano hili huwaleta pamoja
wadau wote wa shughuli za ununuzi na ugavi kutoka ndani na nje ya nchi ili kujadili

na kubadilishana uzoefu katika masuala ya kitaalamu katika sekta ya Umma na sekta

binafsi kwa kuzingatia kauli mbiu isemayo; Mabadiliko ya Mnyororo wa ununuzi na

ugavi kwa usimamizi bora wa Rasilimali “(Procurement and Supply Chain
Transformation for Effective Management of Resources)”.

3. Hivyo, Bodi inakuomba ukiwa kama mwajiri na mdau muhimu wa PSPTB

kitaaluma kuwafadhili wataalam wako wa ununuzi na ugavi, wajumbe wa bodi ya

zabuni na watumishi wa idara tumizi kutoka fani mbalimbali pamoja na watoa

maamuzi wengine wanaohusika katika shughuli za ununuzi na ugavi ili waweze

kuhudhuria kongamano hili muhimu. Kongamano hili litawasaidia kubadilishana

uzoefu, maarifa na ujuzi mahsusi kwenye mnyororo mzima wa ununuzi na ugavi.
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matarajio ya PSPTB kuwa kupitia Kongamano hili washiriki wataweza kuboresha

utendaji kazi wao binafsi na taasisi zao ili kuleta tija katika maendeleo ya sekta binafsi

na sekta ya umma. Pia, washiriki waliosajiliwa na PSPTB wataidhinishiwa saa 24 za

maendeleo ya kitaaluma (CPD hrs) kama hitaji lao la msingi kitaaluma.

4. Kwa wataalamu wote, usajili wa ushiriki ufanyike mtandaoni kupitia akaunti

zao za usajili mtandaoni na washiriki wasio na usajili wa PSPTB, usajili wa ushiriki

wao utafanyika mtandaoni kupitia; https://registration.psptb.go.tz/. Ada za ushiriki

zimefafanuliwa katika jedwali hapa chini:

Washiriki Ada ya ushiriki
Wataalam waliosajiliwa na PSPTB TZS.500,000/=

Washiriki wengine TZS.650,000/=

Wanafunzi wasio na ajira TZS.300,000/=

Washiriki kutoka nje ya Tanzania TZS. 1,000,000/=

5. Ada hizi za ushiriki ni kwa ajili ya maandalizi na uwasilishwaji wa mada,

nyenzo za kongamano, kifungua kinywa na chakula cha mchana tu. Tafadhali,

kumbuka kuwa hakuna washiriki watakaoruhusiwa kuhudhuria kongamano hili bila

kukamilisha malipo ya ada za ushiriki zilizotajwa hapo juu. Mwisho wa kulipa ada ya

ushiriki ni tarehe 30 Novemba, 2024.

6. Tunakushukuru kwa ushirikiano wako katika kujali taaluma hii adhimu ya

ununuzi na ugavi kwa maendeleo ya Taifa.

7. Wasalaam,

GBM/pgm.

GODFRED MBANYI
MKURUGENZI MTENDAJI
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