=" TAARIFA KWA UMMA

KUSITISHWA KWA USAJILI WA WANACHAMA
WA PSPTB

Dodoma Aprili 19, 2023.

Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB), inawataarifu
wanachama wote ambao hawajalipa ada za uanachama kwa zaidi ya
miaka miwili kuwa watasitishiwa uanachama wao ifikapo tarehe 30 Juni.
2023.

Sambamba na hili, PSPTB inatarajia kusitisha uanachama kwa
wanachama wote ambao hawajahuisha taarifa zao hivyo kukwamisha
utendaji wa PSPTB katika kutekeleza maelekezo mbalimbali ya Serikali.

Endapo mwanachama atakayefutiwa usajili wake ni mwajiriwa wa sekta
ya umma au binafsi, hataruhusiwa kuendelea kufanyakazi za ununuzi na
ugavi kwa kuwa hatatambuliwa na Bodi iliyomsajili (PSPTB), hivyo
mamlaka yake ya ajira itataarifiwa kwa hatua stahiki.

Kwa wale ambao watasitishiwa uanachama wao, majina yao
yatatangazwa kupitia vyombo mbalimbali vya habari, tovuti na mitandao
ya kijamii ya PSPTB.
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