

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA FEDHA



BODI YA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI



TAARIFA KWA UMMA

**MABADILIKO YA TAREHE ZA KUFANYIKA KWA KONGAMANO LA 16 LA MWAKA LA
WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI.**

Dodoma, 14 Novemba, 2025.

Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi nchini (PSPTB) inautaarifu Umma kuwa tarehe za kufanyika kwa Kongamano la 16 la Mwaka la Wataalam wa Ununuzi na Ugavi zimebadilika kutoka tarehe 10 hadi 12 Desemba, 2025 kwenda tarehe 19 hadi 21 Desemba, 2025.

Hata hivyo eneo la kufanyia Kongamano hilo halijabadilika ni Kituo cha Kimataifa cha Mikutano cha Arusha (AICC).

PSPTB inaomba radhi kwa wadau wake wote kwa usumbufu utakaojitokeza.

Imetolewa na:

Shamim Mdee

MKUU WA KITENGO CHA UHUSIANO KWA UMMA NA MAWASILIANO PSPTB.