



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA FEDHA

BODI YA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI



MAHAFALI YA KUMI NA NNE YA PSPTB

- TAREHE** : Mahafali yatafanyika tarehe **25 Oktoba, 2025**.
- WAHUSIKA** : Wahitimu wa cheti cha Stashahada ya Kitaaluma(Professional Diploma), Shahada ya Kitaaluma (Graduate Professional) na Cheti cha Shahada ya juu ya Taaluma (CPSP-T) ya Ununuzi na Ugavi kwa mitihani ya **Novemba, 2024, Mei 2025 na Agosti 2025**.
- MAHALI** : Kituo cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere (JNICC) **Dar es Salaam**.
- MAZOEZI** : Mazoezi kwa ajili ya mahafali yatafanyika tarehe **25/10/2025** saa 1:00 Asubuhi. Asieshiriki mazoezi haya hataruhusiwa kushiriki mahafali.
- JOHO NA ADA** : Kila mhitimu anatakiwa avae Joho ambalo litakodishwa
- (a) Professional Diploma : **Joho TZS 50,000/=**
 - (b) Graduate Professional : **Joho TZS 70,000/=**
 - (c) Shahada ya juu (CPSP) : **Joho TZS 100,000/=**

MUHIMU.

- (a) Kila mhitimu thibitisha kushiriki katika Mahafali haya kabla ya Tarehe **17.10.2025**
- (b) Majoho yatatolewa kuanzia tarehe **22 - 24 Oktoba 2025**.
- (c) Wahitimu wote wa CPSP wanatakiwa kumaliza kulipa **madeni yote** ya ada ya utafiti (kama yapo) na wawasilishe kazi zao za Utafiti kabla ya tarehe **30.09.2025**.

NB: Kwa maelekezo au ufafanuzi zaidi tafadhali piga simu namba **0738441972** au tuma barua pepe kupitia **examinations@psptb.go.tz**

Imetolewa na;

Godfred B. Mbanyi
MKURUGENZI MTENDAJI