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TAARIFA KWA UMMA
USAJILI WA MITIHANI YA 30 YA PSPTB
Dodoma 23 Januari, 2025
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Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB) inapenda kuwajulisha wadau wake kuwa, mitihani ya
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kitaaluma ya 30 ya PSPTB inatarajiwa kufanyika kuanzia tarehe 12/05/2025 mpaka tarehe 16/05/2025.

Waombaiji wenye sifa na nia ya kuomba kufanya mitihani hii wanaelekezwa kufanya usajili wa mitihani
hii kupitia https://registration.psptb.go.tz na pia kuhudhuria madarasa ya mafunzo kama sehemu ya
maandalizi ya mitihani hiyo. Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 19/04/2025. Mitihani hii itafanyikia
katika vituo vilivyoko Dar es Salaam, Moshi, Dodoma, Mwanza, Mbeya, Arusha na Zanzibar kama
inavyooneshwa katika dirisha la usajili.

WAOMBAJI WENYE SIFAYA KUFANYA MITIHANI YA KITAALUMA YA MEI, 2025

(1) Wahitimu wote waliomaliza Vyuo vya Elimu ya Juu na Kati kwa ngazi za Shahada, Stashahada
na Astashahada ya Ununuzi na Ugavi kwa kipindi cha kuanzia 2024 kurudi nyuma ambao
hawakuwahi kufanya mitihani ya kitaaluma ya Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi.

(2) Wafanyakazi wote wanaofanya kazi za Ununuzi na Ugavi katika sekta binafsi na umma
pasipokuwa na cheti cha CPSP.

(3) Wahitimu wenye taaluma nyingine nje ya ununuzi na ugavi kwa ngazi za stashahada shahada
na Astashahada au wenye sifa za kitaaluma kutoka Bodi / Mabaraza ya taaluma husika na
yanayotambulika na PSPTB.

(4) Watahiniwa wa PSPTB waliomaliza mitihani ya kitaaluma ya Awali ngazi ya pili (Basic Stage Il),
mitihani ya kitaaluma ngazi ya Msingi (Foundation Stage | and 1l), Mitihani ya Kitaaluma ngazi
ya kwanza, pili, tatu na nne (Professional Stages I, I, lll and PIV) ndani ya miaka mitano kwa
mujibu wa matakwa ya Mtaala wa Kitaaluma.

(5) Watahiniwa wote wanaorudia baadhi ya masomo katika ngazi mbali mbali ndani ya miaka
mitatu kwa mujibu wa matakwa ya Mtaala mpya..

NB. Watahiniwa wanaorudia mitihani zaidi ya ngazi moja wanaruhusiwa kuunganisha ngazi mbili
zinazofuatana (Two Consecutive Blocs) kwa masomo kuanzia mawili hadi sita tu, na kwa kuzingatia
ratiba ya mitihani ya 30 ya PSPTB. Hivyo, wanaombaji wote wanashauriwa kuangalia ratiba ya
mitihani kabla ya kuomba kufanya mitihani hiyo.

Kwa maelekezo au ufafanuzi zaidi tafadhali piga simu namba 0738441972 au tuma barua pepe kupitia
examinations@psptb.go.tz
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Godfred B. Mbanyi
MKURUGENZI MTENDAJI

Jengo la Mkandarasi (Ghorofa ya Saba), S.L.P. 2663, Tambukareli, 41108 Dodoma. Tovulti:
http://www.psptb.go.tz. Barua pepe: barua@psptb.go.tz and info@psptb.qgo.tz.
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