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TAARIFA KWA UMMA
UTEUZI WA BODI YA WAKURUGENZI YA PSPTB

Dodoma, Mei 27, 2025.
Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB) inautaarifu umma kuwa, Rais wa Jamhuri

ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amemteua CSP Jacob Jail

Kibona kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya PSPTB kwa kipindi cha pili.

Naye Waziri wa Fedha Mhe. Dkt. Mwigulu Lameck Nchemba (Mb), kwa kuzingatia mamlaka
aliyonayo chini ya kifungu cha 4(3) (b) cha Sheria Na.23 ya Bodi ya Wataalam wa Ununuzi
na Ugavi (PSPTB) ya mwaka 2007 amefanya uteuzi wa wajumbe wa Bodi ya Wakurugenzi

ya PSPTB kwa kipindi cha miaka mitatu (3), kama ifuatavyo;-

1. Dkt. George Patrick Mofulu

2. CPSP. Dkt. Alban Dismas Mchopa
3. Bi. Esther L.J. Manyesha

4. CPA. Evaristo Mwalongo

5. Prof. Michael A.O. Ndanshau

6. Adv. Oscar E. Mangula

7. CPSP. Charles G. Mnyeti
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Shamim Mdee
MKUU WA KITENGO CHA UHUSIANO NA MAWASILIANO KWA UMMA-PSPTB.

Mkandarasi Place, Ghorofaya 7, S.L.P. 2663, Dodoma. Simu: +255 22 2865860 Nukushi: +255 22 2862138. Tovuti: http://www.psptb.go.tz.
Barua pepe: barua@psptb.go.tz
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