



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA FEDHA

BODI YA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI

TAARIFA KWA UMMA

UFAFANUZI MAALUM KWA WATAHINIWA WA TAFITI



Dodoma 07 Febuari, 2024

Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi (PSPTB) inapenda kuwajulisha wadau wake kuwa warsha ya Tafiti itafanyika kuanzia tarehe **26/02/2024 mpaka 01/03/2024**. Washiriki wote wanaelekezwa kufanya usajili kwa kupitia <https://registration.psptb.go.tz>

Baada ya mabadiliko ya mtaala kumekuwa na sintofahahu kwa wahitimu waliomaliza vyuo vya elimu ya juu kwa ngazi ya shahada ya uzamili (Master's Degree) katika fani ya ununuzi na ugavi kuhusu ama kuhudhuria warsha ya tafiti au la.

Kulingana na matakwa ya mtaala, msamaha wa kutofanya tafiti unawahusu watahiniwa walioanza na mtaala mpya kwa ngazi ya CPSP I kuanzia mitihani ya Novemba, 2023 tayari wakiwa na Shahada ya uzamili (Master's degree) katika fani ya ununuzi na ugavi ama Shahada ya uzamivu (PhD) kama inavyonukuliwa kutoka kwenye mtaala ukurusa wa 22.

“Candidates holding Master degree or PhD will NOT be required to conduct research papers, instead, they shall be obliged to write independent professional practice project papers as shall be guided by the Board. ***This will be applicable only for candidates who will be possessing such qualifications during the admission at Certified Professional Level one (CPSP I) examinations***”. Mwisho wa kunukuu.

Hivyo, wahusika wa msamaha wa tafiti ni wale tu waliodahiliwa CPSP I Novemba, 2023 na kuendelea wakiwa tayari wana shahada ya uzamili. Watahiniwa hawa watapata muongozo wa kuandaa andiko mradi la kitaaluma (CPSP Independent Project paper) katika taaluma ya ununuzi na ugavi.

Kwa maelekezo au ufafanuzi zaidi tafadhali piga simu namba **0738441972** au tuma barua pepe kupitia examinations@psptb.go.tz

Imetolewa na

**GODFRED MBANYI
EXECUTIVE DIRECTOR**