Online Registration System
F.A.Q
Wasiliana nasi
Mail
e-Mrejesho
ENGLISH
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
Bodi ya Wataalam wa Ununuzi na Ugavi
MENU
Kuhusu Sisi
Tunafanya nini?
Sisi ni nani?
Huduma Zetu
Usajili
Yahusuyo Mitihani
Vituo vya Mitinani
Ushauri na Utafiti
Utawala
Muundo wa Taasisi
Kurugenzi na Vitengo
Menejimenti
Bodi ya Wakurugenzi
Machapisho
Sheria
Sera
Mkataba wa Huduma
Vipeperushi na Vitabu
Jarida la PSPTB
Kituo Cha Habari
Hotuba
Taarifa kwa Vyombo vya Habari
Maktaba Ya Picha
Maktaba Ya Video
Mitihani na Mafunzo
Matokeo
Fomu
Huduma za Mitihani
Usajili wa Watahiniwa
Usajili wa Mitihani a na Nyingine Habari
Mtaala na Huduma za Mafunzo
Huduma za Mtaala
Huduma za Mafunzo
Huduma za Maktaba
Usajili wa Wataalam
Wataalam Waliosajiliwa
Hatua Za Usajili na Vigezo
Ada za Mwaka
Fomu
Orodha ya Kampuni za Ushauri
Warsha
Ratiba ya Mafunzo
Kongamano la Wataalam
Takwimu
Home
Machapisho
Taarifa Kwa Vyombo V...
Taarifa Kwa Vyombo Vya Habari
18 Sep, 2026
TAARIFA KWA UMMA JUU YA MATOKEO YA MITIHANI YA KATIKATI YA MUHULA-AUGUST
14 Sep, 2026
ULIPAJI WA ADA YA MWAKA YA WANACHAMA WA PSPTB
19 Oct, 2026
TAARIFA KWA UMMA JUU YA ORODHA YA MAJINA YA WANACHAMA HAI WA PSPTB KITAALUMA
20 Jun, 2025
MATOKEO YA MITIHANI YA 30 YA PSPTB
28 May, 2025
APPOINTMENT OF THE PSPTB BOARD OF DIRECTORS
Habari Mpya
24 Oct 2026 |
news
LUSWETULA AWATAKA WATAALAM WA UNUNUZI NA UGAVI KULINDA RASIL...
24 Oct 2026 |
news
SERIKALI YATAKA THAMANI HALISI YA FEDHA KATIKA MANUNUZI
slot gacor